Labaran Kamfani

  • Kayan aikinmu sun shafi kasashe da yankuna fiye da 30

    Kayan aikinmu sun shafi kasashe da yankuna fiye da 30

    An kafa Ltd a cikin 2008, ƙwararre a cikin bincike da haɓaka manyan kayan aikin fasaha na kayan aikin lantarki masu ƙarfi na tsawon shekaru 15, tare da sarrafa kansa, dijital, hankali, robotics, firikwensin, Intanet na Abubuwa, fasahar tsarin MES kamar ...
    Kara karantawa
  • Benlong Automation ya lashe

    Benlong Automation ya lashe "Yeqing Kimiyya da Fasaha (bidi'a) Enterprise"

    Benlong Automation ya lashe "Yeqing Kimiyya da Fasaha (bidi'a) Enterprise"
    Kara karantawa
  • Ɗauki babban kamfani mai inganci da haske

    Ɗauki babban kamfani mai inganci da haske

    Abokin ciniki shine allah, yadda ake sa abokan ciniki su saya cikin sauƙi, tare da gamsuwa? Babu shakka burin da kowace kamfani ke bi da himma. Don haka menene mabuɗin gamsuwar abokin ciniki? Quality, babu shakka. Tare da saurin bunƙasa tattalin arziƙin kasuwannin gurguzu, ingancin anan ba...
    Kara karantawa
  • Makomar aiki da kai

    Makomar aiki da kai

    Tare da haɓaka samar da kayan zamani da kimiyya da fasaha, ana gabatar da buƙatu masu girma da girma don fasahar sarrafa kansa, wanda kuma ke ba da yanayin da suka dace don ƙirƙirar fasahar sarrafa kansa. Bayan 70s, Automation ya fara haɓaka zuwa hadadden tsarin sarrafawa da ...
    Kara karantawa
  • Menene aiki da kai?

    Menene aiki da kai?

    Automation (Automation) yana nufin aiwatar da kayan aikin injin, tsarin ko tsari (samarwa, tsarin gudanarwa) a cikin shiga kai tsaye na babu ko ƙasa da mutane, bisa ga buƙatun ɗan adam, ta hanyar ganowa ta atomatik, sarrafa bayanai, bincike da hukunci, magudi da haɗin gwiwa.
    Kara karantawa